SIEU PHAM BÁN ĐẤT 2 Đường Trần Văn Sắc, phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức

mô tả

🆘🆘🆘SIEU PHAM BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN TRẦN VĂN SẮC – THẢO ĐIỀN - QUẬN 2

 📍Vị trí: Đường Trần Văn Sắc, phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức – khu vực tập trung nhiều văn phòng, căn hộ dịch vụ và cộng đồng người nước ngoài sinh sống
 • Diện tích: 519.3m² (19.6m × 25m)
 • Hiện trạng: 150m² thổ cư – có thể lên khoảng 400m² thổ cư
 • Lợi thế: Đất 2 mặt tiền, vị trí đẹp, khu trung tâm Thảo Điền

Phù hợp: Xây văn phòng, căn hộ dịch vụ (CHDV), tòa nhà cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
 ❌Giá bán: 142 triệu/m² (~73.8 tỷ)
𝐋𝐢𝐞̂𝐧 𝐡𝐞̣̂/zalo: 0933 985 116 hoàng hưng

liên hệ
Người đăng : 29578 - Ngô Khắc Hà
Điện thoại: 84933985116
Email : noithattamphat2023@gmail.com
Lượt xem : 12
Ngày đăng : 11/05/2026
In tin Lưu lại Sửa tin
Xóa tin Up tin
Tiêu đề Tỉnh /T.Phố Giá Lượt xem Ngày
- BÁN đất Vừa MT sông SG và MT rạch rất đẹp thoáng mát ...

TP HCM

16

11/05/2026

bán Đất mặt tiền - view sông - gần Vinhomes Grand Park - Q9 ...

TP HCM

17

11/05/2026

Bán đất MT sông Sài Gòn, tiện làm nhà vườn trang trại trái ...

TP HCM

18

11/05/2026

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN SIÊU LÔ ĐẤT TẶNG BIỆT THỰ - TRẦN NGỌC ...

TP HCM

137

08/05/2026

BÁN BIỆT THỰ THẢO ĐIỀN – Q2 , KHUÔN VIÊN RỘNG, SÂN VƯỜN & ...

TP HCM

167

07/05/2026

Ban sieu pham Biệt thự Đường 42, Thảo Điền, P. An Khánh, ...

TP HCM

169

07/05/2026

mặt tiền sau bao quanh bởi suoi ĐÁ BẢN , Xã Khánh Phú, ...

Khánh Hòa

177

07/05/2026

BÁN ĐẤT MT bao quanh Suối Đá Bàn, gần KDL Yangbay , khánh ...

Khánh Hòa

160

07/05/2026

ban biet thu đường 16, Phường Thảo Điền, Quận 2. Khu vực ...

TP HCM

183

06/05/2026

Bán Kín Khuôn Đất Đẹp Khu Vip Compound Eden nguyễn văn ...

TP HCM

178

06/05/2026